| Remote Control Distance | ≤100m |
|---|---|
| Motor Type | AC Motor |
| Product Name | Industrial Door Openers |
| Opening Force | 800N |
| Closing Speed | 0.6m/s |
| Power | 750W |
|---|---|
| Motor Type | AC Motor |
| Material | Aluminum Alloy |
| Voltage | 110V/220V |
| Power Source | Electric |
| Voltage | 110V/220V |
|---|---|
| Operating Temperature | -20℃~+50℃ |
| Opening Speed | 1.2m/s |
| Product Name | Industrial Door Openers |
| Closing Speed | 0.6m/s |
| Product Name | Industrial Door Openers |
|---|---|
| Power Source | Electric |
| Motor Type | AC Motor |
| Operating Temperature | -20℃~+50℃ |
| Remote Control Distance | ≤100m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูโรงรถแบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | โปรไลน์ 1000F |
| แรงยก | 600N / 800N / 1000N / 1200N |
| บริเวณประตู | 10㎡ / 12㎡ / 14㎡ / 16㎡ |
| กำลังมอเตอร์ | 200W / 235W / 245W / 260W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูโรงรถแบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | โปรไลน์เอฟ |
| แรงยก | 600N / 800N / 1000N / 1200N |
| บริเวณประตู | 10㎡ / 12㎡ / 14㎡ / 16㎡ |
| กำลังมอเตอร์ | 200W / 235W / 245W / 260W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูโรงรถ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | โปรสาย 1200F |
| แรงยก | 600N / 800N / 1000N / 1200N |
| บริเวณประตู | 10㎡ / 12㎡ / 14㎡ / 16㎡ |
| กำลังมอเตอร์ | 200W / 235W / 245W / 260W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูโรงรถ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | โปรสาย 1200F |
| แรงยก | 600N / 800N / 1000N / 1200N |
| บริเวณประตู | 10㎡ / 12㎡ / 14㎡ / 16㎡ |
| กำลังมอเตอร์ | 200W / 235W / 245W / 260W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูโรงรถเหนือศีรษะ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | CK300AC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
| กำลังมอเตอร์ | 260W |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 300kg |
| กำลังไฟเข้า | 235W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220-240V AC, 50 / 60Hz |
| Max.pulling แรง | 800N |
| ความถี่วิทยุ | 433.92 MHz หรืออื่น ๆ ตามคำขอ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | <90% |