| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
|---|---|
| น้ำหนักประตูสูงสุด | 1000KG |
| กำลังมอเตอร์ | 400W |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด แม่เหล็ก / สวิตช์ จำกัด สปริง |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY2000AC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 380V / 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 600W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 10-13m / นาที |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด แม่เหล็ก / สวิตช์ จำกัด สปริง |
|---|---|
| Max.Gate | 1400kg |
| ขับรถ | เกียร์ขับเคลื่อน |
| ชั้น | ชั้นโลหะหรือชั้นไนลอน |
| ประเภท | ผู้ประกอบการประตูอัตโนมัติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SL4000BP |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 380V, 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 1500W |
| แรงยก | 4000kg |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V/50HZ; AC220V / 50 เฮิร์ต; AC110V/60HZ AC110V / 60 เฮิร์ต |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 380W |
| แรงยก | 800KG |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| ใบรับรอง | CE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SL1500AC |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
| น้ำหนักประตูสูงสุด | 1500kg |
| กำลังมอเตอร์ | 550W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 260W |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 400KG |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด ทางกล |
| โหมดรีโมทคอนโทรล | โหมดปุ่มเดียว / โหมดสามปุ่ม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 280W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 600KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 370W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 800KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 280W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 600KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |