| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 280W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 600KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | DC24V / 60 |
| Max. สูงสุด Gate Weight น้ำหนักประตู | 400KG |
| Max. สูงสุด Gate Length ความยาวประตู | 3.0 ม. / ใบ |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด แม่เหล็ก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | DC24V / 170 |
| แรงยก | 800KG |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 16-18m / นาที |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด สปริง / สวิตช์ จำกัด แม่เหล็ก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | DC24V / 60 |
| Max. สูงสุด Gate Weight น้ำหนักประตู | 400KG |
| Max. สูงสุด Gate Length ความยาวประตู | 3.0 ม. / ใบ |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด แม่เหล็ก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| น้ำหนักประตูสูงสุด | 500KG |
| กำลังมอเตอร์ | DC24V / 150 |
| แรงบิดเอาต์พุต | 14 น |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด สปริง / สวิตช์ จำกัด แม่เหล็ก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V/50HZ; AC220V / 50 เฮิร์ต; AC110V/60HZ AC110V / 60 เฮิร์ต |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 280W |
| แรงยก | 500KG |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 13m / นาที |
| ใบรับรอง | CE |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 280W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 600KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | DC24V / 60 |
| Max. สูงสุด Gate Weight น้ำหนักประตู | 400KG |
| Max. สูงสุด Gate Length ความยาวประตู | 3.0 ม. / ใบ |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด แม่เหล็ก |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 750W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 2000kg |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด สปริง / สวิตช์ จำกัด แม่เหล็ก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 110V/60Hz 110V / 60Hz |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 280W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 500KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |