| กำลังไฟเข้า | 235W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220-240V AC, 50 / 60Hz |
| Max.pulling แรง | 800N |
| ความถี่วิทยุ | 433.92 MHz หรืออื่น ๆ ตามคำขอ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | <90% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวดำเนินการประตูโรงรถแบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220-240V AC, 50 / 60Hz |
| กำลังไฟเข้า | 200w |
| Max.pulling แรง | 600N |
| เวลาแสง | นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวดำเนินการประตูโรงรถแบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220-240V AC, 50 / 60Hz |
| กำลังไฟเข้า | 200w |
| Max.pulling แรง | 600N |
| เวลาแสง | นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูโรงรถ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | โปรสาย 1200F |
| แรงยก | 600N / 800N / 1000N / 1200N |
| บริเวณประตู | 10㎡ / 12㎡ / 14㎡ / 16㎡ |
| กำลังมอเตอร์ | 200W / 235W / 245W / 260W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| ประเภท | SL2000AC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
| กำลังมอเตอร์ | 750W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 280W |
| แรงยก | 800KG |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 12-14m / นาที |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด สปริง / สวิตช์ จำกัด แม่เหล็ก |
| Max. สูงสุด Gate Weight น้ำหนักประตู | 300kg |
|---|---|
| ลิมิตสวิตช์ | Mechanical Limit Switch / Spring Limit Switch |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
| กำลังของมอเตอร์ | 24VDC, 100W |
| วัสดุ | ฐานอลูมิเนียม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 100W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 12-14m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 300kg |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวดำเนินการประตูโรงรถแบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220-240V AC, 50 / 60Hz |
| กำลังไฟเข้า | 235W |
| Max.pulling แรง | 800N |
| เวลาแสง | นาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 260W |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 400KG |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด ทางกล |
| โหมดรีโมทคอนโทรล | โหมดปุ่มเดียว / โหมดสามปุ่ม |