| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูโรงรถเหนือศีรษะ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | CK300AC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
| กำลังมอเตอร์ | 260W |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 300kg |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SL3000BP |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V, 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 1500W |
| แรงยก | 3000kg |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY2000AC |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V / 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 600W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 10-13m / นาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 260W |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 400KG |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด ทางกล |
| โหมดรีโมทคอนโทรล | โหมดปุ่มเดียว / โหมดสามปุ่ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูโรงรถแบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | โปรไลน์ 1000F |
| แรงยก | 600N / 800N / 1000N / 1200N |
| บริเวณประตู | 10㎡ / 12㎡ / 14㎡ / 16㎡ |
| กำลังมอเตอร์ | 200W / 235W / 245W / 260W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | มอเตอร์ท่อ |
|---|---|
| ประเภท | YX35E-6/17 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| แรงบิดสูงสุด (Nm) | 6 |
| ความเร็วจัดอันดับ (รอบต่อนาที) | 17 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY2000ACS |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 380V / 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 600W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 10-13m / นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ชัตเตอร์ลูกกลิ้งมอเตอร์ท่อ |
|---|---|
| ประเภท | JM300 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V 50Hz |
| อำนาจ | 200w |
| Max. แม็กซ์ lifting การยก | 300kg |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| ประเภท | SL2000AC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
| กำลังมอเตอร์ | 750W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY2000ACS |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V / 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 750W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 10-12m / นาที |