| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สวิตช์ฟังก์ชั่นประตูอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท | YS310 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC / DC 12-28V |
| การตั้งรหัสผ่าน | ห้าโหมด |
| ฟังก์ชัน | เปิดประตูให้เต็มเปิดครึ่งอัตโนมัติล็อค ฯลฯ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 100W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 300kg |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด อิเล็กทรอนิกส์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 280W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 600KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 150W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 16-18m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 500KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 170W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 16-18m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 800KG |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด อิเล็กทรอนิกส์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| ประเภท | SL2000AC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
| กำลังมอเตอร์ | 750W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY2000ACS |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 380V / 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 600W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 10-13m / นาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 170W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 16-18m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 800KG |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด อิเล็กทรอนิกส์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 110V/60Hz 110V / 60Hz |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 280W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 500KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| Max. สูงสุด Gate Weight น้ำหนักประตู | 300kg |
|---|---|
| ลิมิตสวิตช์ | Mechanical Limit Switch / Spring Limit Switch |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
| กำลังของมอเตอร์ | 24VDC, 100W |
| วัสดุ | ฐานอลูมิเนียม |