| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | DC24V / 60 |
| Max. สูงสุด Gate Weight น้ำหนักประตู | 400KG |
| Max. สูงสุด Gate Length ความยาวประตู | 3.0 ม. / ใบ |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด แม่เหล็ก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V/50HZ; AC220V / 50 เฮิร์ต; AC110V/60HZ AC110V / 60 เฮิร์ต |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 380W |
| แรงยก | 800KG |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| ใบรับรอง | CE |
| การใช้ | สำหรับการเปิดประตู |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | บนผนัง |
| คําอธิบาย | เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวและตำแหน่ง |
| ลักษณะ | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวเปิดประตู |
| ทฤษฎี | โปรเซสเซอร์ไมโครเวฟ 24Ghz |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V/50HZ; AC220V / 50 เฮิร์ต; AC110V/60HZ AC110V / 60 เฮิร์ต |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 280W |
| แรงยก | 500KG |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 13m / นาที |
| ใบรับรอง | CE |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 280W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 600KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 280W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 600KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูสวิง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PK300DC |
| น้ำหนักสูงสุดใบเดียว | 300kg / ใบ |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน | DC24V |
| วิธีการขับขี่ | ประเภทลูกสูบขับเคลื่อนด้วยสกรู |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 150W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 16-18m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 500KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY2000AC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 380V / 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 600W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 10-13m / นาที |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด แม่เหล็ก / สวิตช์ จำกัด สปริง |
|---|---|
| Max.Gate | 1400kg |
| ขับรถ | เกียร์ขับเคลื่อน |
| ชั้น | ชั้นโลหะหรือชั้นไนลอน |
| ประเภท | ผู้ประกอบการประตูอัตโนมัติ |