| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 170W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 16-18m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 800KG |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด อิเล็กทรอนิกส์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 170W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 16-18m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 800KG |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด อิเล็กทรอนิกส์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 100W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 12-14m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 300kg |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 260W |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 400KG |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด ทางกล |
| โหมดรีโมทคอนโทรล | โหมดปุ่มเดียว / โหมดสามปุ่ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 110V/60Hz 110V / 60Hz |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 150W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 500KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 370W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 800KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY300DCL |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
| กำลังมอเตอร์ | 100W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 13m / นาที |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 750W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 2000kg |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด สปริง / สวิตช์ จำกัด แม่เหล็ก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 260W |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 400KG |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด ทางกล |
| โหมดรีโมทคอนโทรล | โหมดปุ่มเดียว / โหมดสามปุ่ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 280W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 600KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |