| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 150W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 16-18m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 500KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| Max. สูงสุด Gate Weight น้ำหนักประตู | 300kg |
|---|---|
| ลิมิตสวิตช์ | Mechanical Limit Switch / Spring Limit Switch |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
| กำลังของมอเตอร์ | 24VDC, 100W |
| วัสดุ | ฐานอลูมิเนียม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูสวิง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PK300DC |
| น้ำหนักสูงสุดใบเดียว | 300kg / ใบ |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน | DC24V |
| วิธีการขับขี่ | ประเภทลูกสูบขับเคลื่อนด้วยสกรู |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 100W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 300kg |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด อิเล็กทรอนิกส์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 110V/60Hz 110V / 60Hz |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 150W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 500KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | DC24V / 60 |
| Max. สูงสุด Gate Weight น้ำหนักประตู | 400KG |
| Max. สูงสุด Gate Length ความยาวประตู | 3.0 ม. / ใบ |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด แม่เหล็ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูโรงรถ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | โปรสาย 1200F |
| แรงยก | 600N / 800N / 1000N / 1200N |
| บริเวณประตู | 10㎡ / 12㎡ / 14㎡ / 16㎡ |
| กำลังมอเตอร์ | 200W / 235W / 245W / 260W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูม้วน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SR-30 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V / 230V / 240V / 110V / 120V |
| การใช้ | ประตูลูกกลิ้งสปริงบาลานซ์ |
| เปิดประตูสูงสุด | 18 ตารางเมตร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูสวิง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PK350DC |
| น้ำหนักสูงสุดใบเดียว | 300kg / ใบ |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน | DC24V |
| วิธีการขับขี่ | ประเภทลูกสูบขับเคลื่อนด้วยสกรู |
| น้ำหนักบานประตู | 300KG * 1 ใบ |
|---|---|
| บานประตูกว้าง | DW = 500 มม. - 2800 มม |
| เครื่องยนต์ | มอเตอร์ไร้แปรงถ่าน DC24V / 100W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC180-250V 50-60 เฮิร์ต |
| ความเร็วในการเปิด | 450 มม. / วินาที - 750 มม. / วินาที |