| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์ตาแมวลำแสงนิรภัย |
|---|---|
| ประเภท | YS120 |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC 12V / 24V |
| ช่วงตัวรับ | ≥ 20 ม |
| ระดับ IP | IP54 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูสวิง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PK350DC |
| น้ำหนักสูงสุดใบเดียว | 300kg / ใบ |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน | DC24V |
| วิธีการขับขี่ | ประเภทลูกสูบขับเคลื่อนด้วยสกรู |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY300DCL |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
| กำลังมอเตอร์ | 100W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 13m / นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY300DC |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
| กำลังมอเตอร์ | 100W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 13m / นาที |