| ชื่อผลิตภัณฑ์ | มอเตอร์ท่อ |
|---|---|
| ประเภท | YX35S-13/12 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| แรงบิดสูงสุด (Nm) | 13 |
| ความเร็วจัดอันดับ (รอบต่อนาที) | 12 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ชัตเตอร์ลูกกลิ้งมอเตอร์ท่อ |
|---|---|
| ประเภท | JM300 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V 50Hz |
| อำนาจ | 200w |
| Max. แม็กซ์ lifting การยก | 300kg |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | มอเตอร์ท่อ |
|---|---|
| ประเภท | YX35E-6/17 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| แรงบิดสูงสุด (Nm) | 6 |
| ความเร็วจัดอันดับ (รอบต่อนาที) | 17 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | มอเตอร์ท่อ |
|---|---|
| ประเภท | YX45S-10/15 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| แรงบิดสูงสุด (Nm) | 10 |
| ความเร็วจัดอันดับ (รอบต่อนาที) | 15 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | มอเตอร์ท่อ |
|---|---|
| ประเภท | YX45SS-10/15 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| แรงบิดสูงสุด (Nm) | 10 |
| ความเร็วจัดอันดับ (รอบต่อนาที) | 15 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | มอเตอร์ท่อ |
|---|---|
| ประเภท | YX45R-10/15 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| แรงบิดสูงสุด (Nm) | 10 |
| ความเร็วจัดอันดับ (รอบต่อนาที) | 15 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | มอเตอร์ท่อ |
|---|---|
| ประเภท | YX35S-6/28 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| แรงบิดสูงสุด (Nm) | 6 |
| ความเร็วจัดอันดับ (รอบต่อนาที) | 28 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | มอเตอร์ท่อ |
|---|---|
| ประเภท | YX35R-3/28 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V/50Hz; AC 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| แรงบิดสูงสุด (Nm) | 3 |
| ความเร็วจัดอันดับ (รอบต่อนาที) | 28 |