| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ประเภท | YS528 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 9-12V |
| ประเภทบัตร | IC หรือบัตรประชาชน |
| โหมดการทำงาน | วีแกนด์ 26/34 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ประเภท | YS531 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 9-12V |
| ประเภทบัตร | IC หรือบัตรประชาชน |
| โหมดการทำงาน | วีแกนด์ 26/34 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ประเภท | YS529 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 9-12V |
| ประเภทบัตร | IC หรือบัตรประชาชน |
| โหมดการทำงาน | วีแกนด์ 26/34 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ประเภท | YS527 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 9-12V |
| ประเภทบัตร | IC หรือบัตรประชาชน |
| โหมดการทำงาน | วีแกนด์ 26/34 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดควบคุมการเข้าถึงโลหะ |
|---|---|
| ประเภท | YS518 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC12-24V |
| ความจุ | ผู้ใช้ 2,000 คน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาสแตนเลสไฮดรอลิกที่เพิ่มขึ้น |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110V / 220V / (แรงดันควบคุม 36V) |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| วิ่งเร็ว | 2-4S (จากน้อยไปมาก) |
| โหมดควบคุม | ปุ่มกด / เครื่องอ่านการ์ด / รีโมทคอนโทรล / เครื่องตรวจจับลูป |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาสแตนเลสไฮดรอลิกที่เพิ่มขึ้น |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110V / 220V / (แรงดันควบคุม 36V) |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| วิ่งเร็ว | 2-4S (จากน้อยไปมาก) |
| โหมดควบคุม | ปุ่มกด / เครื่องอ่านการ์ด / รีโมทคอนโทรล / เครื่องตรวจจับลูป |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดควบคุมการเข้าถึงโลหะ |
|---|---|
| ประเภท | YS504 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 12V ± 10% |
| ความจุของผู้ใช้ | 2000 |
| ระยะการอ่านการ์ด | 3-6 ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาสแตนเลสไฮดรอลิกที่เพิ่มขึ้น |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110V / 220V / (แรงดันควบคุม 36V) |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| วิ่งเร็ว | 2-4S (จากน้อยไปมาก) |
| โหมดควบคุม | ปุ่มกด / เครื่องอ่านการ์ด / รีโมทคอนโทรล / เครื่องตรวจจับลูป |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาสแตนเลสไฮดรอลิกที่เพิ่มขึ้น |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110V / 220V / (แรงดันควบคุม 36V) |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| วิ่งเร็ว | 2-4S (จากน้อยไปมาก) |
| โหมดควบคุม | ปุ่มกด / เครื่องอ่านการ์ด / รีโมทคอนโทรล / เครื่องตรวจจับลูป |