| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดควบคุมการเข้าถึงโลหะ |
|---|---|
| ประเภท | YS519 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 12V |
| ความจุ | ผู้ใช้ 2,000 คน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดควบคุมการเข้าถึงโลหะ |
|---|---|
| ประเภท | YS512 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 12-24V |
| ความจุ | ผู้ใช้ 2,000 คน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดควบคุมการเข้าถึงโลหะ |
|---|---|
| ประเภท | YS514 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 12V |
| ความจุ | ผู้ใช้ 2,000 คน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดควบคุมการเข้าถึงโลหะ |
|---|---|
| ประเภท | YS515 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 12V |
| ความจุ | ผู้ใช้ 2,000 คน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดควบคุมการเข้าถึงโลหะ |
|---|---|
| ประเภท | YS516 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC12-24V |
| ความจุ | ผู้ใช้ 2,000 คน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดควบคุมการเข้าถึงโลหะ |
|---|---|
| ประเภท | YS513 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 12V |
| ความจุ | ผู้ใช้ 2,000 คน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |