| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดแบบไร้สาย |
|---|---|
| ประเภท | YS407BP |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | AC / DC 12-36V |
| ความถี่ | 433 เฮิร์ต |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดแบบไร้สาย |
|---|---|
| ประเภท | YS407WP |
| ความถี่ | 433 เฮิร์ต |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดแบบไร้สาย |
|---|---|
| ประเภท | YS407WM / BM |
| ความถี่ | 433 เฮิร์ต |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดพลาสติก |
|---|---|
| พิมพ์ | ยส401-3 |
| การเชื่อมต่อเอาท์พุต | การเชื่อมต่อ NO/NC |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สวิตช์ปิดการใช้งานแบบใช้สาย |
|---|---|
| ประเภท | YS411-R |
| อำนาจ | แบตเตอรี่ 9V DC |
| การเชื่อมต่อเอาต์พุต | NO / NC / com |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 พร้อมขัดเงา |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สวิตช์ปิดการใช้งานแบบใช้สาย |
|---|---|
| ประเภท | YS411 |
| แม็กซ์ | 125 / 250VAC 15A หรือ≤48VDC 2A |
| การเชื่อมต่อเอาต์พุต | NO / NC / com |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 พร้อมขัดเงา |