| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์เคลื่อนไหวไมโครเวฟ |
|---|---|
| ประเภท | YS101 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC / DC 12-36V |
| รูปคลื่น | เอ็กซ์แบนด์ 10.525 GHZ |
| เอาท์พุต | <= 20 เดซิเบล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ |
|---|---|
| ประเภท | YS104-H |
| รูปคลื่น | เอ็กซ์แบนด์ 24.174 GHZ |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC / DC 12-36V |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ |
|---|---|
| ประเภท | YS104-BY |
| ความถี่ในการรับประทานอาหารกลางวัน | 24.125GHz |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 12V-24V AC (+/- 10%), 12V-36V DC |
| ความถี่ของแหล่งพลังงาน | 50-60Hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ |
|---|---|
| ประเภท | YS104-G |
| รูปคลื่น | เอ็กซ์แบนด์ 24.174 GHZ |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC / DC 12-36V |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ |
|---|---|
| ประเภท | YS105 |
| รูปคลื่น | 24.125 กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC12 ~ 24V +/- 10% DC12 ~ 36V |
| รีเลย์ | ไม่ใช่ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ |
|---|---|
| ประเภท | YS104-F |
| รูปคลื่น | 24.174 GHZ |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC12 ~ 24V +/- 10% DC12 ~ 36V |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ |
|---|---|
| ประเภท | YS104-I |
| รูปคลื่น | เอ็กซ์แบนด์ 24.174 GHZ |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC / DC 12-36V |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์อินฟราเรด |
|---|---|
| ประเภท | YS109 |
| เวลาตอบสนอง | <0.5 วินาที |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC / DC 12-30V |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ℃ ~ + 55 ℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ |
|---|---|
| ประเภท | YS104 |
| ความถี่ในการรับประทานอาหารกลางวัน | 24.125GHz |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 12V-24V AC (+/- 10%), 12V-30V DC |
| ความถี่ของแหล่งพลังงาน | 50-60Hz |