| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์อินฟราเรด |
|---|---|
| ประเภท | YS111 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC / DC 12-36V |
| ช่วงการตรวจจับ | 1.5-2.5m |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ถึง +60 ℃เบี่ยงเบนจากพื้นที่สแกนที่ตั้งไว้ 60 ℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์อินฟราเรด |
|---|---|
| ประเภท | YS110 |
| แสงไฟ | 8 ช่องส่ง 8 ช่องรับ |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC / DC 12-30V |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 & # 8451; ~ + 60 & # 8451; |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์อินฟราเรด |
|---|---|
| ประเภท | YS020 |
| เทคโนโลยีการทำให้เป็นจริง | อินฟราเรด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC / DC 12-24V |
| ความสูงในการติดตั้ง | ≤2600มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์อินฟราเรด |
|---|---|
| ประเภท | YS108 |
| เวลาตอบสนอง | <0.5 วินาที |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC / DC 12-30V |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ℃ ~ + 55 ℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์อินฟราเรด |
|---|---|
| ประเภท | YS107 |
| แสงไฟ | 8 ช่องส่ง 8 ช่องรับ |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC / DC 12-30V |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 & # 8451; ~ + 60 & # 8451; |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์โฟโตเซลล์ลำแสงนิรภัย |
|---|---|
| พิมพ์ | ยส.119 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | DC 12V/24V |
| การใช้งาน | เซ็นเซอร์เรย์ |
| ระยะการตรวจจับ | สูงสุด 15m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์อินฟราเรด |
|---|---|
| ประเภท | YS109 |
| เวลาตอบสนอง | <0.5 วินาที |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC / DC 12-30V |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ℃ ~ + 55 ℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ |
|---|---|
| ประเภท | YS104-E |
| รูปคลื่น | 24.125 กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC12 ~ 24V +/- 10% DC12 ~ 36V |
| รีเลย์ | ไม่ใช่ |