| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สวิตช์ปิดการใช้งานแบบใช้สาย |
|---|---|
| ประเภท | YS413 |
| กำลังไฟเข้า | DC10-30V |
| ตรวจจับระยะทาง | ปรับได้ 1-10 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~ 45 ℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สวิตช์ปิดการใช้งานแบบใช้สาย |
|---|---|
| ประเภท | YS411-R |
| อำนาจ | แบตเตอรี่ 9V DC |
| การเชื่อมต่อเอาต์พุต | NO / NC / com |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 พร้อมขัดเงา |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ล็อคไฟฟ้า |
|---|---|
| อินพุต ower | DC 12 โวลต์ / 24 โวลต์ |
| ทำงานปัจจุบัน | 12 โวลต์ / 300mA, 24 โวลต์ / 150mA |
| สี | เงิน |
| ความจุ | 180kg |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์อินฟราเรด |
|---|---|
| ประเภท | YS133 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC / DC 12-36V |
| ตรวจจับระยะทาง | สูงสุด 10 เมตร |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวเลือกฟังก์ชันรหัสการเรียนรู้ |
|---|---|
| ประเภท | YS301-D |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC 24V |
| ความถี่ | 433MHz |
| รูปแบบการทำงาน | รหัสการเรียนรู้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | พิมพ์ลายนิ้วมือพร้อมบัตรประชาชน |
|---|---|
| ประเภท | YS508 |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ AA 4 ชิ้น |
| ความจุของผู้ใช้ | 1000 |
| วิธีการเข้าถึง | ลายนิ้วมือ, บัตรประชาชน, รหัส |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องกีดขวางอัตโนมัติไฮดรอลิก |
|---|---|
| ระบบไฟฟ้า | 3.0kw |
| วัสดุ | เหล็ก Q235 |
| ที่กำหนดเอง | 3-6 วินาที |
| ความหนาเหล็ก | 12 มม. (กำหนดเอง) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สวิตช์เซ็นเซอร์มืออินฟราเรดแบบมีสาย |
|---|---|
| ประเภท | YS408-R |
| กำลังไฟเข้า | แบตเตอรี่ AAA 3 ก้อน 1.5V |
| พลังในการทำงาน | 5mA |
| กำลังเริ่มต้น | 75mA |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สวิตช์ปิดการใช้งานแบบใช้สาย |
|---|---|
| ประเภท | YS411 |
| แม็กซ์ | 125 / 250VAC 15A หรือ≤48VDC 2A |
| การเชื่อมต่อเอาต์พุต | NO / NC / com |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 พร้อมขัดเงา |