| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ประเภท | YS527 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 9-12V |
| ประเภทบัตร | IC หรือบัตรประชาชน |
| โหมดการทำงาน | วีแกนด์ 26/34 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ประเภท | YS530 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 9-12V |
| ประเภทบัตร | IC หรือบัตรประชาชน |
| โหมดการทำงาน | วีแกนด์ 26/34 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ประเภท | YS528 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 9-12V |
| ประเภทบัตร | IC หรือบัตรประชาชน |
| โหมดการทำงาน | วีแกนด์ 26/34 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ประเภท | YS522 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 12V |
| ประเภทบัตร | IC หรือบัตรประชาชน |
| โหมดการทำงาน | วีแกนด์ 26 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ประเภท | YS531 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 9-12V |
| ประเภทบัตร | IC หรือบัตรประชาชน |
| โหมดการทำงาน | วีแกนด์ 26/34 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ประเภท | YS529 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 9-12V |
| ประเภทบัตร | IC หรือบัตรประชาชน |
| โหมดการทำงาน | วีแกนด์ 26/34 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดควบคุมการเข้าถึงโลหะ |
|---|---|
| ประเภท | YS518 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC12-24V |
| ความจุ | ผู้ใช้ 2,000 คน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องกีดขวางอัตโนมัติไฮดรอลิก |
|---|---|
| ระบบไฟฟ้า | 3.0kw |
| วัสดุ | เหล็ก Q235 |
| ที่กำหนดเอง | 3-6 วินาที |
| ความหนาเหล็ก | 12 มม. (กำหนดเอง) |