| แหล่งจ่ายไฟ | AC110V-264V / 47-63 เฮิร์ต |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 100W |
| Max. การใช้พลังงาน (ขณะทำงาน) | 100W |
| Max. การใช้พลังงาน (สแตนด์บาย) | 8W |
| ควบคุมแรงดันไฟฟ้า | 24VDC / สูงสุด 300mA |
| แหล่งจ่ายไฟ | C110V-264V / 47-63 เฮิร์ต |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 150W |
| Max. การใช้พลังงาน (ขณะทำงาน) | 150W |
| Max. การใช้พลังงาน (สแตนด์บาย) | 8W |
| ควบคุมแรงดันไฟฟ้า | 24VDC / สูงสุด 300mA |