| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY2000ACS |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 380V / 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 750W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 10-12m / นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| ประเภท | SL2000AC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
| กำลังมอเตอร์ | 750W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY2000ACS |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V / 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 750W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 10-12m / นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| ประเภท | SL2000AC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
| กำลังมอเตอร์ | 750W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |