| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 110V/50Hz 110V / 50Hz |
| กำลังไฟ | 500W |
| แรงบิดเริ่มต้น | 70 น |
| น้ำหนักประตูสูงสุด | 35 ตร.ม. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 110V/50Hz 110V / 50Hz |
| กำลังไฟ | 500W |
| แรงบิดเริ่มต้น | 70 น |
| น้ำหนักประตูสูงสุด | 35 ตร.ม. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 110V/50Hz 110V / 50Hz |
| กำลังไฟ | 800W |
| แรงบิดเริ่มต้น | 110 น |
| น้ำหนักประตูสูงสุด | 50 ตร.ม. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 110V/50Hz 110V / 50Hz |
| กำลังไฟ | 800W |
| แรงบิดเริ่มต้น | 110 น |
| น้ำหนักประตูสูงสุด | 50 ตร.ม. |