| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY2000AC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 380V / 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 600W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 10-13m / นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY2000ACS |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 380V / 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 600W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 10-13m / นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY2000AC |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V / 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 600W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 10-13m / นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SL4000BP |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 380V, 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 1500W |
| แรงยก | 4000kg |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY2000ACS |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V / 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 750W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 10-12m / นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | PY2000ACS |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 380V / 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 750W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 10-12m / นาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V, 50Hz; 380V, 50Hz |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 1500W |
| แรงยก | 4000kg |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 10M / นาที |
| ใบรับรอง | CE |