| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไฟเตือน |
|---|---|
| ประเภท | YS422 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12-265V AC / DC |
| ทำงานปัจจุบัน | 60mA |
| กำลังไฟ | 2W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สัญญาณไฟเตือน |
|---|---|
| ประเภท | YS423 |
| กำลังไฟเข้า | AC220-240V |
| ทำงานปัจจุบัน | 48MA |
| อุณหภูมิ | -35 ℃ ~ 90 ℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สัญญาณไฟเตือน |
|---|---|
| ประเภท | YS421 |
| กำลังไฟเข้า | DC24V |
| ทำงานปัจจุบัน | 48MA |
| อุณหภูมิ | -35 ℃ ~ 90 ℃ |