| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ชัตเตอร์ลูกกลิ้งมอเตอร์ท่อ |
|---|---|
| ประเภท | JM300 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V 50Hz |
| อำนาจ | 200w |
| Max. แม็กซ์ lifting การยก | 300kg |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ผู้ประกอบการประตูอัตโนมัติ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V / 50 เฮิร์ต, AC380V ~ AC400V |
| กำลังมอเตอร์ | 1500W เฟสเดียว / สามเฟส |
| ความเร็วที่กำหนด | 2800rpm |
| Max. สูงสุด door moving speed ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 2m / s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูม้วน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SR-30 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V / 230V / 240V / 110V / 120V |
| การใช้ | ประตูลูกกลิ้งสปริงบาลานซ์ |
| เปิดประตูสูงสุด | 18 ตารางเมตร |