| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูสวิง |
|---|---|
| ประเภท | PK400AC |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V, 50Hz; 110V, 60Hz |
| Max. สูงสุด Gate Weight น้ำหนักประตู | 400KG / ใบ |
| Max. สูงสุด Gate Length ความยาวประตู | 3.0 ม. / ใบ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 260W |
| น้ำหนักสูงสุดของประตู | 400KG |
| ลิมิตสวิตช์ | สวิตช์ จำกัด ทางกล |
| โหมดรีโมทคอนโทรล | โหมดปุ่มเดียว / โหมดสามปุ่ม |