| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 280W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 600KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูโรงรถแบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | โปรไลน์ 1000F |
| แรงยก | 600N / 800N / 1000N / 1200N |
| บริเวณประตู | 10㎡ / 12㎡ / 14㎡ / 16㎡ |
| กำลังมอเตอร์ | 200W / 235W / 245W / 260W |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50Hz; 110V / 60HZ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 280W |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 11-13m / นาที |
| น้ำหนักสูงสุด | 600KG |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | ≥30ม |