| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SL3000BP |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V, 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 1500W |
| แรงยก | 3000kg |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V, 50Hz; 380V, 50Hz |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 1500W |
| แรงยก | 4000kg |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ของประตู | 10M / นาที |
| ใบรับรอง | CE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เปิดประตูบานเลื่อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SL4000BP |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 380V, 50Hz |
| กำลังมอเตอร์ | 1500W |
| แรงยก | 4000kg |