| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดควบคุมการเข้าถึงโลหะ |
|---|---|
| ประเภท | YS504 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 12V ± 10% |
| ความจุของผู้ใช้ | 2000 |
| ระยะการอ่านการ์ด | 3-6 ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดควบคุมการเข้าถึงโลหะ |
|---|---|
| ประเภท | YS515 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 12V |
| ความจุ | ผู้ใช้ 2,000 คน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดควบคุมการเข้าถึงโลหะ |
|---|---|
| ประเภท | YS518 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC12-24V |
| ความจุ | ผู้ใช้ 2,000 คน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดควบคุมการเข้าถึงโลหะ |
|---|---|
| ประเภท | YS519 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 12V |
| ความจุ | ผู้ใช้ 2,000 คน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดควบคุมการเข้าถึงโลหะ |
|---|---|
| ประเภท | YS514 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 12V |
| ความจุ | ผู้ใช้ 2,000 คน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดควบคุมการเข้าถึงโลหะ |
|---|---|
| ประเภท | YS513 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | DC 12V |
| ความจุ | ผู้ใช้ 2,000 คน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |